-
Wane tsari na kayan aiki ake buƙata don yin takin gargajiya daga magungunan magani
Menene cikakkun kayan aiki don sabon nau'in dregs na magunguna sarrafa granule Organic taki da layin samar da takin gargajiya-Tsarin samar da kayan aikin taki: zaɓin albarkatun ƙasa (taki alade, da sauransu)—> bushewa da haifuwa —> fermentation —& ...Kara karantawa -
Amfanin na'ura mai jujjuya trough
Komai saka hannun jari a cikin takin gargajiya ko taki-inorganic mahadi, farkon jiyya na fermentation ya zama dole kuma muhimmiyar hanyar haɗi. Idan fermentation bai isa sosai ba, takin da aka samar ba zai cika ma'auni ba kwata-kwata. Injin jujjuya da jifa da robar na...Kara karantawa -
Fa'idodin samfur na sabon granular extrusion mai nadi biyu
Sabuwar granular extrusion mai-yi biyu ita ce kayan aikin taki. Ana samar da shi ta hanyar rashin bushewa da tsarin zafin jiki na al'ada, kuma an kafa shi a lokaci guda. Ya dace da granulation na albarkatun ƙasa daban-daban kamar takin mai magani, magani, abinci mai sinadarai, kwal, ƙarfe, ...Kara karantawa -
Yadda ake amfani da taki mai motsa haƙori granulator
Sabuwar Organic taki mai zuga hakori granulator yana amfani da injin motsa jiki na jujjuyawar saurin sauri da kuma tasirin iska mai ƙarfi don sanya kayan foda mai kyau ya ci gaba da fahimtar hanyoyin haɗawa, granulation, spheroidization, da densification a cikin injin, don haka t.. .Kara karantawa -
Nawa ne kayan aikin juya najasar alade da ragowar gas zuwa taki? Menene cikakkun kayan aikin takin gargajiya na taki!
A cikin shekaru biyu da suka gabata, jarin da ake zubawa a masana'antar takin zamani ya karu. Yawancin abokan ciniki sun damu game da amfani da albarkatun dabbobi da takin kaji. A yau za mu yi magana game da nawa ake kashewa don saka hannun jari a cikin layin samar da takin alade na kayan aiki ...Kara karantawa -
Siyar da masana'anta kai tsaye na kananan shanu da takin tumaki cikakke saitin kayan aikin taki
Takin saniya, takin tumaki da sauran najasa, idan ba a zubar da su cikin lokaci ba, za su haifar da gurbacewar muhalli, musamman ga iska da kasa da ke kewaye, da kuma kawo matsala ga mazauna kewaye. A gaskiya ma, takin dabba shine taki mai kyau sosai. Ta hanyar kwayoyin halitta...Kara karantawa -
Samfura da sigogin fasaha na injin jujjuya takin mai sarrafa kansa
Mai sarrafa takin mai sarrafa kansa yana ɗaukar ƙirar tafiya mai ƙafafu huɗu, wanda zai iya ci gaba, juyawa, da juyawa, kuma mutum ɗaya ne ke sarrafa shi kuma yana motsa shi. A lokacin tuƙi, duk abin hawa yana tafiya akan dogayen tulin takin da aka riga aka tattara, da wuka mai jujjuyawar da aka dora a ƙarƙashin fr...Kara karantawa -
Yadda za a daidaita kayan aikin sarrafa taki? Menene fatan samun riba?
Riba da saka hannun jari na masana'antar sarrafa takin zamani, fatan kayan aikin sarrafa takin zamani Tare da saurin bunƙasa kiwo da kiwon kaji da noma, ana samar da taki mai yawa, najasa, bambaro, buhun shinkafa, da ciyawa. Abubuwa masu cutarwa a cikin ...Kara karantawa -
Aiki fasali da kuma abũbuwan amfãni na taki takin fermentation takin juya inji?
Nau'in Takin Taki Fermentation Turner: Nau'in Trough (nau'in waƙa) na'ura mai juyawa, mai sarrafa kansa (tafiya) na'ura mai juyayi, injin rarrafe nau'in juyi na'ura, nau'in nau'in jujjuyawar na'urar, da dai sauransu. ci gaba...Kara karantawa -
Wanne ne mafi kyawun kera kayan aikin maganin tarar shanu don gonakin shanu?
1. Masu kera kayan aikin takin gargajiya suna da ƙarfi daban-daban, dabarun aiki daban-daban, da kuma kuɗin da ake kashewa na kayan aiki ma sun bambanta, don haka farashin ya bambanta. 2. Zaɓin kayan ya bambanta. Wasu masana'antun kayan aikin takin gargajiyar saniya ...Kara karantawa -
Sharar gida daga gonaki da gonaki: Wadanne kayan aiki ne za a yi amfani da su a cikin kananan layin samar da takin zamani tare da fitar da kasa da tan 10,000 a shekara?
gonaki da gonaki da dama sun fara saka hannun jari akan kayan sarrafa takin zamani. Idan babu ƙarin makamashi da kuɗi don saka hannun jari a manyan ayyuka, ƙananan matakan samar da takin zamani tare da fitar da ƙasa da tan 10,000 na shekara-shekara a halin yanzu sun fi dacewa da aikin saka hannun jari.Kara karantawa -
Laifi na gama gari da hanyoyin magani na kayan aikin ɓarkewar taki
Gurasar takin zamani na ɗaya daga cikin mahimman kayan aiki a cikin tsarin samar da taki. An fi amfani da shi don murkushe kayan don ya iya sha ruwa cikin sauƙi da kuma ƙara girma da iska na takin gargajiya. Lokacin amfani, wasu glitches ...Kara karantawa